วันที่ 1ตุลาคม 2565 เวลา 14.00น. ที่ผ่านมา ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ มอบหมายให้ รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาลเมืองศรีสะเกษ หัวหน้าส่วนการบริหารงานเทศบาล ออกตรวจเยี่ยม พร้อมมอบถุงยังชีพให้กับผู้ประสบอุทกภัยจากชุมชนต่างๆ ในเขตเทศบาลเมืองศรีสะเกษ ที่มาอาศัยตามศูนย์พักพิงชั่วคราว ที่เทศบาลเมืองศรีสะเกษจัดเตรียมให้พี่น้องประชาชน พร้อมกัน 5 จุด ทั้งนี้เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนในเบื้องต้น และสร้างขวัญกำลังใจให้แก่พี่น้องประชาชน
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-10-65-1-1024x683.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-10-65-2-1024x685.jpg)