เมื่อวันที่ 6 พฤศจิกายน 2565 เวลา 13.00 น. ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล, ปลัดเทศบาล นำหัวหน้าส่วนการบริหารงานเทศบาล พนักงานเจ้าหน้าที่ และประชาชน ร่วมเป็นเจ้าภาพถวายผ้าป่าสามัคคี พร้อมทั้งถวายพระประธานประจำพระวิหารใหม่ ทอดถวาย ณ วัดหนองตะมะ ตำบลโพธิ์ อำเภอเมือง จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/01/6-11-65-2-1024x682.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/01/6-11-65-3-1024x682.jpg)