เรื่อง การแข่งขันกีฬาภายในโรงเรียนเทศบาล 1 (วัดเจียงอี) ประจำปีการศึกษา 2565
เมื่อวันที่ 6 มกราคม 2566 ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาภายในโรงเรียนเทศบาล 1 (วัดเจียงอี) ประจำปีการศึกษา 2565
ณ สนามกีฬาโรงเรียนเทศบาล 1 (วัดเจียงอี)
ทั้งนี้เพื่อส่งเสริมให้ผู้เรียนมีสุขภาพพลานามัยที่สมบูรณ์ แข็งแรง ปลูกฝังความมีน้ำใจเป็นนักกีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย สร้างความสามัคคีในหมู่คณะ และห่างไกลยาเสพติด
โดยได้รับเกียรติจากคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหารงานเทศบาล พนักงานเทศบาล พนักงานครู เข้าร่วมในพิธี
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/01/8-1-65-2-1024x685.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/01/8-1-65-3-1024x685.jpg)