เมื่อวันที่ 21 มิถุนายน 2566 เวลา 14.00 น. ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ มอบหมายให้นายชัยชนะ ผลาพงศ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ นำหัวหน้าส่วนการบริหารงานเทศบาล พนักงานเทศบาล ให้การต้อนรับว่าที่ร้อยตรี ศราวุธ จันทวงศ์ ผู้อำนวยการสำนักบริหารการทะเบียน และคณะ จากสำนักบริหารการทะเบียน กรมการปกครอง ในโอกาสตรวจเยี่ยม ให้คำปรึกษาและให้กำลังใจบุคลากรที่ปฏิบัติงานทะเบียนและบัตรประจำตัวประชาชน ณ สำนักงานทะเบียนท้องถิ่นเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/06/26-6-66-3-1024x666.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/06/26-6-66-4-1024x683.png)