เรื่อง เทศบาลเมืองศรีสะเกษให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก อบต.เกาะขนุน จ.ฉะเชิงเทรา
วันที่ 22 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหารงานเทศบาล พนักงานเทศบาล ให้การต้อนรับ นายกัมปนาท ชูสุวรรณ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเกาะขนุน พร้อมด้วยคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลเกาะขนุน อำเภอพนมสารคาม จังหวัดฉะเชิงเทรา ในโอกาสเดินทางมาศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการที่ดี เทศบาลเมืองศรีสะเกษ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/01/22-12-65-2-1024x685.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/01/22-12-65-3-1024x685.jpg)