วันที่ 24 พฤษภาคม 2566 เวลา 14.15 น. ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองศรีสะเกษ ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ มอบหมายให้นางอันน์ญธร เวชรักษา ผู้อำนวยการสำนักการศึกษา เป็นประธานในการประชุมทีมและจับฉลากแบ่งสายการแข่งขันฟุตบอล 7 คน “เทศบาลเมืองศรีสะเกษ” ประจำปี 2566 โดยจัดการแข่งขันระหว่างวันที่ 27 พฤษภาคม 2566 – 14 มิถุนายน 2566 (แข่งเฉพาะวันหยุด) ณ สนามฟุตบอลโรงเรียนเทศบาล 1 (วัดเจียงอี)
เทศบาลเมืองศรีสะเกษ ขอเชิญชวนประชาชน นักเรียน นักศึกษา ร่วมชมและเชียร์ เป็นกำลังใจให้กับนักกีฬา ในศึกฟุตบอล 7 คน “เทศบาลเมืองศรีสะเกษ” ประจำปี 2566 ที่จะถึงนี้
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/05/24-5-66-2-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/05/24-5-66-3-1024x684.jpg)