วันที่ 27-28 พฤษภาคม 2566 ที่ผ่านมา ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ได้ดำเนินการจัดประชุม เพื่อคัดเลือกและเลือกตั้ง คณะกรรมการชุมชน แทนตำแหน่งเดิมที่หมดวาระ จำนวน 20 ชุมชน โดยคณะกรรมการชุมชนที่ได้รับการคัดเลือก จะดำเนินการเลือกประธานคณะกรรมการชุมชนต่อไป
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/05/27-5-66-2-1024x768.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/05/27-5-66-3-1024x768.jpg)