เมื่อวันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 10.00 น. นางชนิตา พีรบวรเดช ประธานสภาเทศบาลเมืองศรีสะเกษ เป็นประธานในการประชุมสภาเทศบาลเมืองศรีสะเกษ สมัยสามัญ สมัยแรก ประจำปี 2566 เพื่อขอรับความเห็นชอบในญัตติต่างๆ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองศรีสะเกษ
โดยมี ฝ่ายบริหาร ฝ่ายสภา หัวหน้าส่วนการบริหารงานเทศบาล เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254775-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254779-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254776-1-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254784-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254785-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254786-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254782-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254781-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254780-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254778-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254777-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254787-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254788-1024x684.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/02/254789-1024x684.jpg)