ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ มอบหมายให้ สำนักทะเบียนท้องถิ่นเทศบาลเมืองศรีสะเกษ ร่วมกับศูนย์บริหารการทะเบียน ภาค 3 สาขาจังหวัดศรีสะเกษ ออกให้บริการทำบัตรประจำตัวประชาชน ให้กับประชาชน ผู้ป่วยติดเตียง ผู้สูงอายุ และผู้พิการ ในเขตเทศบาลเมืองศรีสะเกษ จำนวน 3 ราย ทั้งนี้เพื่อเป็นการอำนวยความสะดวก และเพิ่มช่องทางบริการ ให้แก่พี่น้องประชาชน
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/03/8-3-66-2-915x1024.jpg)
![](https://sisakettownmunicipality.go.th/wp-content/uploads/2023/03/8-3-66-3-768x1024.jpg)